MENU

บุคลากรฝ่ายสนับสนุน | Supporting Staffs

อภิชาติ รอดเรือน
Apichat Rotruean
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ (IT Support) tarstar.191@gmail.com
ชญานิน เสือทัพ
Chayanin Suatap
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ (Software Developer) chayanin.suatap@gmail.com
เพียงตา อภิวงศ์
Piangta Apiwong
พนักงานปฏิบัติงาน (ธุรการ) A.piangta@gmail.com
พรพิมล พรหมมินทร์
Pornpimol Prommin
พนักงานปฏิบัติงาน (ธุรการ) pornpimol100@gmail.com
สิทธิชน อังคุตรานนท์
Sittichon Aungkutranon
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ (Network & System Administrator) sittichon.a@cmu.ac.th
อุรพี ธรรมโยธิน
Urapee Thammayothin
พนักงานปฏิบัติงาน (ธุรการ) urapee@eng.cmu.ac.th
วิภาวรรณ มีปัญญา
Wipawarn Meepanya
พนักงานปฏิบัติงาน (ธุรการ) wipawarn@gmail.com